:: สถานพัฒนาวิชาการด้านภาษา ::
l

E-mail NULC Facebook NULC Youtube NULC
ตัวอย่างการทำข้อสอบ CEPT
ปฏิทินการสอบ CEPT
ปฏิทินการสอบ CEPT สำหรับบุคคลทั่วไปและบุคลากร
ปฏิทินการสอบ NU Writing Proficiency Test
150 Training Courses
ปฏิทินการอบรมประจำปี
ตารางการอบรม
NU Website
NU Mail
E-document
Q-Ant
TV-Online

ชื่อ : Ms. D.W.R.W.M.M.W. Vimani Vijanana Kumari Madugalle                               

ตำแหน่ง : ผู้มีความรู้ความสามารถพิเศษเป็นอาจารย์

อีเมล์ : vijanana@gmail.com, vimanim@nu.ac.th
ชื่อ : Ms. Amilya Isurini Warusawitharane

ตำแหน่ง : ผู้มีความรู้ความสามารถพิเศษเป็นอาจารย์

อีเมล์ : amilyaisurinni@gmail.com, amilya8@yahoo.com
ชื่อ : Ms. Mihiri Dulshani Jayawardena Muthunayekege

ตำแหน่ง : ผู้มีความรู้ความสามารถพิเศษเป็นอาจารย์

อีเมล์ : mihiri.jayawardena@gmail.com
ชื่อ : Ms. Joan Sareno

ตำแหน่ง : ผู้มีความรู้ความสามารถพิเศษเป็นอาจารย์

อีเมล์ : najo_07@yahoo.com
ชื่อ : Mr. Delano III G.Chantengco

ตำแหน่ง : ผู้มีความรู้ความสามารถพิเศษเป็นอาจารย์

อีเมล์ : delgervaciochantengcoiii@yahoo.com
ชื่อ : Mr. Prospero Igupen

ตำแหน่ง : ผู้มีความรู้ความสามารถพิเศษเป็นอาจารย์

อีเมล์ : prospero4t.igupen@gmail.com
ชื่อ : Mr. Andy Noces Cubalit

ตำแหน่ง : ผู้มีความรู้ความสามารถพิเศษเป็นอาจารย์

อีเมล์ : anc457@yahoo.com
ชื่อ : Mr. Kenje Baris Gunda

ตำแหน่ง : ผู้มีความรู้ความสามารถพิเศษเป็นอาจารย์

อีเมล์ : kenjegunda@yahoo.com
ชื่อ : Ms. Vinthiya Balachandran

ตำแหน่ง : ผู้มีความรู้ความสามารถพิเศษเป็นอาจารย์

อีเมล์ : bvinthiya@gmail.com

แนะนำหน่วยงาน สอบวัดความรู้ภาษาอังกฤษ บริการอื่นๆ ดาวน์โหลด
  ข่าวสาร   ค้นหาข้อมูลผู้ลงทะเบียนสอบ   Writing Clinic   ประกาศ / หนังสือราชการ
  ประวัติความเป็นมา   ลงทะเบียนสมัครสอบ   Let's Talk   รายงานการประชุม
  ปณิธาน วิสัยทัศน์   ตัวอย่างข้อสอบ CEPT   Self Access   รายงานผลการดำเนินงาน
  พันธกิจ อบรมพัฒนาภาษา   TV Online   ประกันคุณภาพ
  โครงสร้างการบริหาร   หลักสูตรเปิดใหม่   eDocument   ภาพกิจกรรม
  บุคลากร   หลักสูตรที่กำลังดำเนินการ       
  ผู้อบรมภาษาชาวต่างชาติ   ตารางการอบรม  
  อาจารย์ชาวต่างชาติ      
© 2558 สถานพัฒนาวิชาการด้านภาษา |  Online : 2 คน จำนวนผู้เยี่ยมชมเว็บไซต์